เช้านี้ที่คีรีวง ลองเดินตลาดหน้าโรงแรมพร้อมชมธรรมชาติความอุดมสมบูรณ์ของป่าไม้ไปด้วยได้เลย ร้านกาแฟลุงโรมก็เป็นตัวเลือกหนึ่งที่น่าสนใจ เพราะเป็นร้านกาแฟที่อยู่ใกล้โรงแรม อีกอย่างร้านลุงโรมเป็นร้านที่ตกแต่งด้วยไม้ทั้งหมด อีกทั้งราคายังไม่แพงอีกด้วย เมนูกาแฟก็มี ชุดอาหารเช้าก็มีครับ โดยผมเลือกกาแฟเย็น กับไข่กระทะ โดยส่วนตัวแล้วก็คิดว่าทานได้ ไม่เสียหาย
![เพจร้านกาแฟลุงโรม กาแฟลุงโรม คีรีวง นครศรีธรรมราช](https://1.bp.blogspot.com/-G_zVF9WKeko/XyvYX45PR7I/AAAAAAABLzc/nP_nBr9vjWwF7WcCcXT1Cb0Nt2VXXwI1ACNcBGAsYHQ/w400-h205/Screen%2BShot%2B2563-08-06%2Bat%2B17.15.01.png)
Facebook: กาแฟลุงโรม
เคาน์เตอร์กาแฟ
บรรยากาศที่เงียบงันภายในร้าน
มองออกไปภายนอกร้าน
กาแฟเย็น
ไข่กระทะ
หลังคาร้านกาแฟลุงโรม
จักรยานประจำร้าน
จักรยานสีแดง
แคร่ยกพื้น
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น